Tủ đông mát ALASKA FCA-3600C dàn lạnh ống đồng

5.730.000₫

Tủ Đông FCA-3600C

MSP: FCA-3600C

Công suất 120W.

Dung tích vừa phải.

Kích thước vừa vặn.

Hiệu quả làm lạnh cao.

Lượng điện tiêu thụ thấp.

Tủ đông có thời gian bảo hành đến 2 năm

Miễn phí vận chuyển TP HCM 

SKU: ALASKA FCA-3600C Bảo hành: 24 tháng Danh mục: , ,
Mô tả

Tủ đông mát Alaska 2 cánh nắp dỡ FCA-3600C

Tủ đông Alaska FCA-3600C có1 ngăn đông 1 ngăn mát, lòng tủ bằng thép sơn tĩnh điện, dung tích 350 lít phù hợp cho gia đình, bách hóa, căng tin,…bảo quản các loại kem, thịt cá, hải sản, đồ đông lạnh, hoa quả, đồ uống các loại. Đây là sản phẩm tủ đông cỡ nhỏ trong dòng sản phẩm tủ đông mát 2 cánh nắp dỡ dàn lạnh đồng của Alaska.

 

 

Đặc điểm nổi bật của Tủ đông mát Alaska FCA-3600C

–   Thiết kế 1 ngăn đông 1 ngăn mát.

–   Dàn lạnh đồng bền bỉ, tốt hơn các loại dàn nhôm.

–   2 cánh mở vali có khóa an toàn.

–   Lòng tủ bằng thép sơn tĩnh điện.

–   Sử dụng quạt lồng sóc làm lạnh sâu, nhanh.

–   Hệ thống máy nén làm lạnh nhanh, vận hành êm ái.

–   Chân tủ có bánh xe chịu lực, dễ dàng di chuyển.

–   Thân tủ có nút điều chỉnh nhiệt độ.

–   Ngăn tủ bằng nhựa ABS cao cấp dẻo dai.

–   Có khe thoát nước dễ dàng vệ sinh.

–   Sử dụng gas R600A tiết kiệm điện năng, thân thiện với môi trường.

–   Công nghệ làm lạnh bằng Compressor an toàn, hiệu quả.

–   Bảo quản đa dạng thực phẩm: kem, thịt, cá, đồ đông lạnh, rau củ quả, đồ uống các loại…

 

 

Tính năng chi tiết Tủ đông mát Alaska FCA-3600C

–   Tủ đông FCA-3600C có dung tích 350 lít, với kích thước chiều dài: 1.075m, chiều rộng: 0.647m, chiều cao: 0.875m phù hợp sử dụng cho gia đình, bách hóa, căng tin, có nhu cầu bảo quản đa dạng các loại hàng hóa, thực phẩm.

–   Tủ đông Alaska FCA-3600C có 2 cánh mở vali được thiết kế dày, tay cầm nổi rất tiện, bản lề có thể chỉnh cánh tủ với góc rộng 70 độ, có khóa an toàn giúp dễ dàng cho hoặc lấy thực phẩm trong tủ. Lòng tủ bằng thép sơn tĩnh điện lạnh nhanh, chống đóng tuyết tối đa.

–   Tủ đông mát Alaska FCA-3600C được sản xuất theo tiêu chuẩn công nghệ của Alaska, với thiết kế 1 ngăn đông 1 ngăn mát. Ngăn đông có nhiệt độ từ 0 đến -18℃ thích hợp để bảo quản kem, thịt cá, đồ đông lạnh,… Ngăn mát có nhiệt độ từ -6℃ đến 9℃ thích hợp bảo quản rau củ quả, các loại đồ uống,… Tủ có quạt lồng sóc giúp làm lạnh nhanh, sâu, thực phẩm luôn được trữ đông trong môi trường lạnh, đảm bảo an toàn vệ sinh tránh vi khuẩn, nấm mốc gây bệnh.

–   Tủ đông FCA-3600C được kế dàn lạnh bằng đồng làm lạnh nhanh, tiết kiệm điện và bền hơn các loại tủ dùng dàn nhôm, lớp thành tủ dày, ngăn tủ bằng nhựa ABS cao cấp dẻo dai chịu được va đập, độ bền cao. Tủ có zoăng bao quanh kín vì vậy có khả năng giữ lạnh cao, tiết kiệm điện năng sử dụng, nâng cao hiệu quả bảo quản thực phẩm trong thời gian dài.

–   Bảng điều khiển dễ sử dụng: Bảng điều khiển nhiệt độ trên thân tủ rất đơn giản, giúp bạn dễ dàng điều chỉnh nhiệt độ theo ý muốn, tùy theo loại thực phẩm mà bạn có thể chọn mức nhiệt độ thích hợp để bảo quản thực phẩm một cách tốt nhất.

–   Hệ thống máy nén của Tủ đông FCA-3600C làm lạnh nhanh vận hành êm ái, khách hàng hoàn toàn không bị làm phiền khi tủ hoạt động. Khe thoát nước của tủ đảm bảo an toàn cho hệ thống máy và dễ dàng vệ sinh.

–   Tủ đông Alaska FCA-3600C sử dụng công nghệ làm lạnh bằng Compressor, gas sử dụng cho máy nén là loại gas R600A tiết kiệm 40% điện năng tiêu thụ, thân thiện với môi trường, tủ có bánh xe chịu lực và di chuyển dễ dàng.

 

Lưu ý khi sử dụng Tủ đông mát Alaska FCA-3600C

–   Kê tủ trên bề mặt phẳng không nghiêng quá 40 độ để tránh làm hỏng máy nén.

–   Đặt tủ tại nơi khô ráo, tránh bụi, tránh nơi ẩm ướt để đảm bảo độ bền và an toàn cho người sử dụng.

–   Không bảo quản các chất axit, bazo, các hóa chất trong tủ.

–   Nên vệ sinh tủ thường xuyên, vệ sinh đúng cách.

–   Sử dụng đúng điện áp nguồn vào tủ đế tránh hỏng và cháy nổ.

–   Dùng riêng ổ điện cho tủ để đảm bảo an toàn.

–   Không sử dụng hóa chất, dung môi, chất tẩy rửa để vệ sinh tủ.

–   Sau khi rút phích cắm ra khỏi ổ điện hãy đợi 10 phút sau mới cắm lại.

 


Thông số kỹ thuật

 

Hãng sản xuất

Alaska

Xuất xứ

Chính hãng

Bảo hành

24 tháng

Loại tủ

Tủ đông mát 2 cửa nắp dỡ

Tên sản phẩm

Tủ đông mát Alaska FCA-3600C

Model

FCA-3600C

Dung tích (L)

350

Trọng lượng (Kg)

45

Kích thước tủ (D x R x C mm)

1075 x 647 x 875

Điện năng tiêu thụ (KW/24h)

1.05

Công suất(W)

120

Điện áp (V)

220v/50Hz

Điều chỉnh nhiệt độ

Có

Nhiệt độ ngăn đông

≤ -18℃

Nhiệt độ ngăn mát

-6℃ ∼ 9℃

Khóa tủ

Có

Gas

R600A

Lắp đặt và bảo hành

Giao hàng & vận chuyển

 Công ty Nhân Tâm luôn hướng đến việc cung cấp dịch vụ vận chuyển tốt nhất với mức phí cạnh tranh cho tất cả các đơn hàng mà Quý khách đã đặt. Chúng tôi hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc với chính sách giao hàng cụ thể như sau

(Khoảng cách dưới 50KM )

1. Đối với khách hàng nội thành TP HCM
,Bình Dương, Long An, Biên Hoà...

  - Quý khách trong nội thành TP HCM khi mua hàng, nhân viên kỹ thuật sẽ giao hàng lắp đặt tận nơi cho quý khách trong vòng 24h hoặc sớm hơn theo yêu cầu của quý khách .

2. Đối với khách hàng ở tỉnh thành khác

- Chuyển hàng qua nhà xe, tàu lửa or chuyển phát nhanh đường hàng không,đường bộ theo yêu cầu của quý khách !

Quý khách cần hỗ trợ

Vui lòng liên hệ

Điện thoại 1: (028) 5408 7100

Điện thoại 2: (028) 5408 7095

lắp đặt và bảo hành